#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนอ้อ
1.เด็กหญิง ไอญดา ยะยง
1.นางสาว สุพรพรรณ โสภาพ
2 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกระทิง
1.เด็กชาย ธนภัทร นาทันเริ่ม
1.นางสาว วิลาวัณย์ ดับโศก
3 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
99.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย อติวัณณ์ ตั้งจิตวิริยะกูล
1.นาง ชุติมา แสวงผล
4 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ดารุวรรณ สวัสดี
1.นางสาว ปนัดดา อุ่นแก้ว
5 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง วรรณนิสา โคจรนา
2.เด็กชาย พงศ์ศิริ ทองลมุล
1.นางสาว กนกกาญจน์ เชื้อหอม
2.นางสาว ปทุมมา ทองลี
6 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกราม
1.เด็กชาย ต้นพิพัฒน์ ทันอินอาจ
2.เด็กชาย ทีปกร ไพรป่า
3.เด็กชาย กรทักษ์ โสภา
4.เด็กหญิง ธนพร ติงสะ
5.เด็กชาย หัสดิน สิงห์คำ
6.เด็กชาย กิตตินันท์ สัมพันธ์
7.เด็กชาย ปัณณวัฒน์ จันทร์ขาว
8.เด็กหญิง สุปาณี ปลงใจ
9.เด็กชาย มติมนต์ สีเสมอใจ
10.เด็กชาย เณติกรณ์ แหวนเพชร
11.เด็กชาย จิรภัทร ทิพเนตร
12.เด็กชาย ณัฐวุฒิ สามารถ
13.เด็กชาย อภิวัฒน์ สุพรรณ
14.เด็กหญิง จิรัฐติกาล ศรสันต์
15.เด็กหญิง วิรัลยุพา ไสยพันธ์
16.เด็กหญิง นวรัตน์ ดวงแก้ว
17.เด็กหญิง นรินทิพย์ โสภา
18.เด็กหญิง ประภัสรา สุพรรณ์
19.เด็กชาย อาทิตย์ พงค์วัน
20.เด็กชาย กิตติศักดิ์ ทองผิว
1.นาย ไกรสร อนันต์
2.นางสาว จินตนา คำมีวงษ์
3.นาง ศุภรัตนา ดวงแก้ว
4.นาง สมคิด สายลุน
5.นาย บัญญัติ ประสงค์ทรัพย์
7 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย จักรพล รัศมี
2.เด็กชาย คุณานนต์ ไพรบึง
1.นาย ปัณณพัฒน์ บุญขาวธีรโรจน์
2.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
8 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง สุณิดารัตน์ สุขสงวน
2.เด็กชาย ภานุพงค์ พลคำ
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิรนันท์ จันทร์แจ้ง
9 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนอ้อ
1.เด็กชาย จิระภัทร เรืองคำ
1.นาง น้ำฝน สอนคำเสน
10 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง อรทัย วรรณทอง
2.เด็กหญิง ณัฐนิชา เสน่หา
3.เด็กหญิง ณัฐธยาน์ เดือนใส
4.เด็กหญิง บัณฑิตา ศรีภักดี
5.เด็กหญิง วิภา วรรณทอง
6.เด็กหญิง อุสุมา โพธิสาร
7.เด็กหญิง นาขวัญ ลันดา
8.เด็กหญิง วรัญญา อนุวรรณ์
9.เด็กหญิง อภิญดา นาแซงศรี
10.เด็กหญิง ภัทรธิดา สุมลทา
11.เด็กหญิง พัชราภา คำลอย
12.เด็กหญิง ชาลิณี ศรีธรรมานุสาร
13.เด็กชาย ณัฐภัทร บุญเฟรือง
14.เด็กชาย ธนโชติ ใสกระจ่าง
15.เด็กชาย ยติภัทร สร้อยนาค
1.นาย ปิยะรัฐ อุดมแก้ว
2.นางสาว สมพร อุดมแก้ว
3.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
4.นางสาว นัฏฐิกา แขมคำ
5.นาง นวียา วันเปรียงเถาว์
11 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
94.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จันทิมา แน่นดี
2.เด็กหญิง สุนันทา พันมลี
3.เด็กหญิง ปิยลักษณ์ พิลาดี
1.นางสาว ปนัดดา อุ่นแก้ว
2.นาง ภัทรกิจ พรมวิหาร
12 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จีระวรรณ ไกรพล
2.เด็กชาย เอกพล อุ่นแก้ว
3.เด็กหญิง พิณญาดา จันทำ
4.เด็กชาย พัฒนพงศ์ ตุมชาติ
5.เด็กชาย พิชยา ทำนักตาล
1.นาง ปริญญา แพงอก
2.นาย ภักดี ลีลาศ
13 คณิตศาสตร์
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง อุบลวรรณ พันธ์แก่น
1.นางสาว ปนัดดา อุ่นแก้ว

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม