#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ผลิตโชค พรหมศรี
2.เด็กชาย อัษฎาวุธ ลาภสาร
1.นาง ปิยวรรณ ป้องวิเศษ
2.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
2 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย นวพล อินวันนา
2.เด็กชาย สรวิชญ์ บุตรศรี
3.เด็กหญิง กัญญาณัฐ เลาหะวานิชย์
1.นางสาว สมัย สะใบ
2.นางสาว นัฏฐิกา แขมคำ
3 คณิตศาสตร์
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย พิชญางกูร นารี
2.เด็กหญิง นภสร สิทธิพันธ์
1.นาย เบญจรงค์ แสวงผล
2.นาง ชุติมา แสวงผล
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง นิชดา ลันดา
2.เด็กชาย ประภากร สีแสง
1.นาง สีดา พุ่มโพธิ์งาม
2.นาง วาริษา เทาศิริ
5 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
95.50
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย พงศกร พาแก้ว
2.เด็กหญิง สุภิญญา จอมคำ
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิรนันท์ จันทร์แจ้ง
6 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ณัฏฐ์พงษ์ ไชยณรา
2.เด็กชาย ปรัชญ์สพล ส่งเจริญคุณวุฒิ
1.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
2.นาย ปัณณพัฒน์ บุญขาวธีรโรจน์
7 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
97.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย ธนวัฒน์ คำแก้ว
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
8 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศศิกานต์ ปิยะพันธ์
1.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
9 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
96.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง พิมพ์พัชชา สุขวงศ์
1.นางสาว เมธาวี พรมดวงศรี
10 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง พรนิภา ดีลาส
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
11 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ทิพยรัตน์ จันทะมาร
1.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
12 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย นันทกร ยาหอม
2.เด็กชาย นราธิป ศรีด้วง
3.เด็กชาย จตุรภัทร จันทร์แจ้ง
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
2.นางสาว เมธาวี พรมดวงศรี
13 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ชุณัฐดา แก้วสง่า
2.เด็กหญิง นริศรา ทาทอง
3.เด็กหญิง รัญชิดา สินศิริ
4.เด็กหญิง ทิพประภา ยตะโคตร
5.เด็กชาย สิทธิโชค คำเก่ง
6.เด็กหญิง นฤมล เรืองไพศาล
7.เด็กหญิง พิมลรัตน์ เทศราช
8.เด็กหญิง จันทร์ทา โพธิ์ใบ
9.เด็กหญิง ปนัดดา แสนดี
10.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ กงศรี
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
3.นาง บัวรื่น พานจันทร์
14 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย คมกริช เพิ่มผล
2.เด็กชาย พิสิษฐ์ ใจตรง
1.นาย วราวุธ คำชัย
2.นางสาว จิรชยา ชัยมลล์
15 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง มาดี ศรีเลิศ
2.เด็กหญิง ณภัทร ธนาคีรี
1.นางสาว กิตติมา สารีบุตร
2.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม