#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
78.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านจานบัว
1.เด็กหญิง ปรีดา บุญเลี้ยง
2.เด็กหญิง พิรญาณ์ จิตวงษ์
3.เด็กหญิง ธิดารัตน์ พาลี
1.นาย เมืองแมน ประทุม
2.นาย นายบุญมี ข้างน้อย
2 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
75.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ทรรศิกา ปลาวาฬ
2.เด็กหญิง อัมราพร ทองด้วง
1.นาย ชัยวัฒน์ เงาศรี
2.นาย ณัฐพัชร หารไชย
3 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
86.50
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย จักรินทร์ งามปัญญา
2.เด็กชาย วัชรพล ต้นเกษ
3.เด็กชาย ธนกร บุตรดี
4.เด็กชาย อติชาติ เสนาพรม
5.เด็กชาย ภานุวิทย์ ขุนพรม
6.เด็กชาย สุทธิชาติ บัวรัตน์
1.นาย เด่นชัย สัมทาน
2.นาย พัฒนะ นาอุ่นเรือน
3.นาย ณัฐพัชร หารไชย
4 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
87.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง นันทิชา หลอมทอง
2.เด็กหญิง ศิราณี เบ้าทอง
1.นาย อรรถพล น้อยมิ่ง
2.นางสาว มาลัย พวงพิลา
5 การงานอาชีพ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง วิภาดา กิ่งก้าน
2.เด็กหญิง ดารินทร์ ดาบส
3.เด็กหญิง อรอมล ทุมวัน
1.นางสาว อลิสา สกุลพงศ์
2.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
6 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
96.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
1.เด็กหญิง พัชริญา ลาวเมือง
2.เด็กหญิง กุลณัฐ เสียดกำปัง
1.นาง ปภาพินน์ จันมนตรี
2.นาย ประกาศิต ชูเสน
7 การงานอาชีพ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กหญิง ณิชชา แก้วพรม
2.เด็กหญิง ชนาภา ทองเพิ่ม
3.เด็กหญิง ภคพร หอมทรง
1.นางสาว กันตินันท์ เวียงจันทร์
2.นางสาว ปิยภาณี ตาอุดม
8 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกระหวัน
1.เด็กหญิง สุจิตรา นามวิชัย
2.เด็กหญิง สุมิตตรา ทองสุข
1.นาง สุรีรัตน์ อุ่นจิตร
2.นาย วีระพงษ์ ทองสุข
9 การงานอาชีพ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเสื่องข้าว
1.นางสาว อรสา สีพรม
2.นางสาว จีรนันท์ กิ่งจันมล
3.เด็กชาย บัญญพนต์ วงค์คำจันทร์
1.นางสาว ศิริพร ริลทัย
2.นางสาว สุภาพร ไชยปัญญา
10 ภาษาไทย
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุนีรัตน์ วิงวัน
1.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
11 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง อารดา สืบชาติ
2.เด็กหญิง วริษา ลาวเมือง
1.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
2.นางสาว อลิสา สกุลพงศ์
12 การงานอาชีพ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิลาทอง
1.เด็กชาย นิติ ไพรบึง
2.เด็กชาย วชิรวิทย์ สุภาพ
3.เด็กหญิง ธาริกา เอนกพรสุข
1.นาง ประนอมศรี ขันตีสาย
2.นางสาว สมาพร ประทุมวงค์
13 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุคนทิพย์ นามวงค์
2.เด็กหญิง บุษราคัม โพธ์คำ
3.เด็กหญิง ปัณฑิตา แซ่จ๋าว
4.เด็กหญิง ณัฐชา สายาง
5.เด็กหญิง พัชราพร คำหล่อ
6.เด็กหญิง กัลยารัตน์ กิ่งก้าน
1.นาย มงคลชัย ศรีหา
2.นาง วัชรา ท้าวด่อน
3.นางสาว นภสร ท่วงที
14 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
88.70
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง กาญจนา มนตรี
1.นางสาว วิภาพรรณ เนตรอนงค์
15 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
1.เด็กหญิง ณัฐธิดา บรรพชาติ
2.เด็กหญิง กรณ์นิภา คำอุดม
3.เด็กหญิง พรภนา มะโนชาติ
1.นางสาว เกสร รัตนพันธ์
2.นางสาว จารุดา พรหมมานนท์
16 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
1.เด็กหญิง ผกายวัลย์ นิลเพ็ชร
2.เด็กหญิง รัตติกานต์ พิมพ์พา
3.เด็กหญิง นันทรัตน์ บุญร่วม
1.นางสาว เกสร รัตนพันธ์
2.นางสาว วรรณภา บุญแสน
17 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
87.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กหญิง ศศินิภา ศรีกระหวัน
2.เด็กหญิง ศศิธร แก้วมณี
3.เด็กหญิง กาญจนาภรณ์ กาลพันธ์
1.นาย สนอง ชมคำ
2.นาง ขวัญเมือง ชมคำ
18 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
84.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง จิราภรณ์ มนตรี
2.เด็กหญิง รัตน์ติยา สิมศรี
3.เด็กหญิง สุธาทิพย์ มนตรี
1.นาย เศรษฐ์สกล คันศร
2.นางสาว วิลาวัลย์ แก้วฤทธิ์
19 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กหญิง อัญชลี หัสถา
2.เด็กหญิง สุริยาพร พรหมชาติ
3.เด็กหญิง สุชาดา พรมพุทธค้า
1.นาย คำมี ขันตีสาย
2.นาย วิศรุต สุทธสนธิ์
20 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กชาย ชิษณุพงษ์ มีคุณ
2.เด็กชาย อนุพนธ์ กาลพัฒน์
3.เด็กชาย อาทิตยา ทุมดวง
1.นาง ธัญญวดี น่วมเปี่ยมใหญ่
2.นางสาว ปนิดา ทุมมา
21 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
87.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง สิริกัญญา วะภา
1.นางสาว พิชชาอร สามสี
22 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กชาย ศักรินทร์ ควรสุข
1.นาย สุทัศน์ พินิจสอน
23 คณิตศาสตร์
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
79.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กชาย ทักษ์ดนัย ชนะนา
2.เด็กชาย อนุวัฒน์ จิตกล้า
1.นาย สันติ ตาอุดม
2.นางสาว ปิยภาณี ตาอุดม
24 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสลับ
1.เด็กหญิง สุพิชญา ทองปลิว
1.นางสาว รุ่งทิวา จารุการณ์
25 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กหญิง ณัฐชาภรณ์ คำโสม
2.เด็กหญิง ฟ้าใส คชแพทย์
1.นางสาว กันตินันท์ เวียงจันทร์
2.นาง อัญชนา บุญสุข
26 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านจานบัว
1.เด็กชาย ภาณุวัฒน์ ใสทา
1.นางสาว คำพันธ์ จิตตะวงค์
27 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
1.เด็กหญิง ยลดา สุดาชาติ
1.ว่าที่ร้อยตรี วีระนุช ศรีหาบุตร
28 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี
1.เด็กชาย ธีระพล พรมพันธ์ห่าว
1.นางสาว นฤมล เขียวดี
29 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กชาย ธนกฤต ใจมั่น
2.เด็กชาย ณัฐพล ศรีศิลป์
3.เด็กชาย นิติพงษ์ แก่นแก้ว
4.เด็กหญิง วรัญญา โทษา
5.เด็กหญิง พัทธนันท์ สุยะทา
6.เด็กหญิง สิริวรรณ ชอบทอง
1.นางสาว จินตนา หยิบยก
2.นางสาว อนุธิดา ห่อทรัพย์
3.นางสาว พรรณณิดา ห่อทรัพย์
30 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย ณรงค์ ปานศรี
1.นาย เด่นชัย สัมทาน
31 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กชาย ภัทรชัย ปรนปรือ
2.เด็กหญิง วรัญญา ชุมจันทร์
1.นาง นิภาพร ส่งเสริม
2.นาง สุภาวิณี บุญเพ็ง
32 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเสื่องข้าว
1.เด็กชาย เกษม กิ่งจันมล
2.เด็กชาย เชี่ยวชาญ นางวงค์
3.เด็กชาย กฤษฎาพร คำแก้ว
1.นาย วิษณุ ไชยะนา
2.นาย ศักดิ์ดา วะราบุตร
33 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
1.เด็กหญิง วนัดดา ชัยบุตร
1.นาย นิวัฒน์ กำลังงาม
34 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กชาย ธนพล ดัชถุยาวัตร
1.นาย ปราชญา หลักบุญ
35 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย วงศกร เสนาพรม
2.เด็กชาย สิทธิพล คำมี
3.เด็กชาย พงศกร ทะเลิงรัมย์
4.เด็กชาย วงศกร ทองด้วง
5.เด็กชาย จิรภัทร กันสัตรู
6.เด็กหญิง สุพัตรา เรื่อเรือง
7.เด็กหญิง ชญานิน อินโสม
8.เด็กหญิง ชัญญานุช ทองคำสุข
9.เด็กหญิง ขวัญจิรา พันธ์งาม
10.เด็กหญิง สาวินี ับัวรัตน์
1.นาง อุ่นใจ จิดาการเจริญ
2.นางสาว ถนอมนวล พานจันทร์
3.นาย นวพล นิสวงศ์
36 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง สุภัสรา ปฐมศรี
2.เด็กหญิง พรนภา คงสมพงษ์
3.เด็กหญิง เนตรนภา คำมา
4.เด็กหญิง จิรริชญา บุตรสิงห์
5.เด็กหญิง ธันยพร ดวงมณี
6.เด็กหญิง กนกวรรณ พาลี
7.เด็กหญิง ณัฐณิชา จรรยา
8.เด็กหญิง อภิชญา อบอุ่น
1.นางสาว สาธิตา ดวงเด่น
2.นางสาว ศรินญา คำภาปัตน์
37 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กชาย จักพงษ์ ฤทธิเดช
1.นาง ทิพาพร ศรีลามล
38 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเสื่องข้าว
1.เด็กหญิง พรนภัส ชื่นเย็น
1.นางสาว สุภาภรณ์ เพ็งมะณี
39 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
1.เด็กชาย ชัยชนะ พันธ์มะลี
1.นาย สุวิทย์ พากเพียร
40 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3
75.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองสังข์
1.เด็กชาย วีรยุทธ สุภาพ
1.นาง ทิพวัลย์ นามวงษ์
41 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง โสภิดา ส่วงเมา
1.นาย เด่นชัย สัมทาน
42 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ
1.เด็กหญิง กนกวรรณ ยะลา
1.นาง ทิพาพร ศรีลามล
43 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง ศศิกานต์ แสงชัจจ์
2.เด็กหญิง พชรมน แสนสุข
1.นาย กฤษณะ เผื่อเเผ่
44 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กหญิง ฐิตินันท์ เที่ยงธรรม
1.นางสาว วนิดา พรหมชา
45 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุธิดา สีหะนาด
2.เด็กหญิง รุ่งระวิน พิมพิสาร
3.เด็กหญิง ปัณณพร อุระดา
1.นาย กิติศักดิ์ ภักดิ์ใส
2.นาง น้ำผึ้ง เขียวนิล
46 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
79.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ธัญชนก บุญโกมล
2.เด็กหญิง ธิดารัตน์ ต้นเกษ
3.เด็กหญิง สุภัสสรา ดาบส
1.นาง ทัศน์ทยา จันทร์แจ้ง
2.นางสาว คารธมาท เรื่อเรือง
47 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
1.เด็กชาย เจษฎางค์ ธูปเทียน
2.เด็กชาย เกริกพล เทศะบำรุง
1.นาย ถิรวุฒิ เมธาภัทรกุล
2.นาย ชัยพร เชื้อประทุม
48 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
1.เด็กหญิง บัวทิพย์ เบ็ญมาส
1.นางสาว วรรณภา บุญแสน
49 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา)
1.เด็กหญิง กนกวรรณ ใจเรื่อง
1.นาย ถิรวุฒิ เมธาภัทรกุล
50 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตระกวน
1.เด็กชาย อัครพันธ์ เชื้อพันธ์
1.นางสาว นภาจรี ธรรมวิเศษ
51 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุน
1.เด็กชาย ณัฐชพน พาลี
1.นางสาว สำเภา พุทธศรี
52 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่ตาไทย
1.เด็กหญิง ชนาภา เนื่องน้อย
2.เด็กหญิง เพ็ญพิชชา โพธิ์อุดม
1.นางสาว ศศิวิมล ขันวงษ์
2.นาง ปาณปรียา โอษฐ์นภาพร
53 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองบัวทอง
1.เด็กชาย ณัฐดนัย มิตรชอบ
2.เด็กชาย สารัช สอพอง
3.เด็กชาย ศุภณัฐ ถาน้อย
4.เด็กชาย ธีรวัฒน์ สายตั้ง
5.เด็กชาย ภูมิพิพัฒน์ สอนสุภาพ
6.เด็กชาย ศุภกิต สงสุวงษ์
7.เด็กชาย ธีระเทพ ราชัย
8.เด็กชาย เสรีพิศุท นางวงค์
9.เด็กชาย ศักดินนท์ ยะลา
10.เด็กชาย อติวิชญ์ สงโสด
1.นาย ประกาศิต ชูเสน
2.นาง ศิริลักษณ์ วงศ์วัฒนา
3.นาง ปภาพินน์ จันมนตรี

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม