#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
75.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ทรรศิกา ปลาวาฬ
2.เด็กหญิง อัมราพร ทองด้วง
1.นาย ชัยวัฒน์ เงาศรี
2.นาย ณัฐพัชร หารไชย
2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
86.50
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย จักรินทร์ งามปัญญา
2.เด็กชาย วัชรพล ต้นเกษ
3.เด็กชาย ธนกร บุตรดี
4.เด็กชาย อติชาติ เสนาพรม
5.เด็กชาย ภานุวิทย์ ขุนพรม
6.เด็กชาย สุทธิชาติ บัวรัตน์
1.นาย เด่นชัย สัมทาน
2.นาย พัฒนะ นาอุ่นเรือน
3.นาย ณัฐพัชร หารไชย
3 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
82.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุคะธา เรืองศรี
2.เด็กหญิง ศศิวิมล อุสาหะ
1.นาง ฉัตรวิรุณ บุญช่วย
2.นาย คม สุธรรมมา
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย จักรพงศ์ บุรกรณ์
2.เด็กหญิง ณัฐพร กิ่งก้าน
3.เด็กหญิง เพ็ญสิริ พันธ์คำ
4.เด็กหญิง วันเพ็ญ เบ้าทอง
5.เด็กหญิง พัชรี แนบเนียม
1.นางสาว ธิดารัตน์ เขียวอ่อน
2.นางสาว อำพร เวียงคำ
5 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
87.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง นันทิชา หลอมทอง
2.เด็กหญิง ศิราณี เบ้าทอง
1.นาย อรรถพล น้อยมิ่ง
2.นางสาว มาลัย พวงพิลา
6 การงานอาชีพ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง วิภาดา กิ่งก้าน
2.เด็กหญิง ดารินทร์ ดาบส
3.เด็กหญิง อรอมล ทุมวัน
1.นางสาว อลิสา สกุลพงศ์
2.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
7 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
72.00
6
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ชรินรัตน์ บัวรัตน์
2.เด็กหญิง ทรรศิกา ปลาวาฬ
1.นาย ชัยวัฒน์ เงาศรี
2.นางสาว ธีริศรา ยาสี
8 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง อรรัมพา สิมศรี
2.เด็กหญิง พรทิพย์ ยิ้มแย้ม
1.นาย ชัยวัฒน์ เงาศรี
2.นางสาว พรทิพย์ วงษ์แก้ว
9 ภาษาไทย
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุนีรัตน์ วิงวัน
1.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
10 คอมพิวเตอร์
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุดาพร แนบเนียม
2.เด็กหญิง พรมนัส มะลิลำ
3.เด็กหญิง กวินธิดา กันสัตรู
1.นาย คม สุธรรมมา
2.นาง กัญญา อุสาย
11 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง อารดา สืบชาติ
2.เด็กหญิง วริษา ลาวเมือง
1.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
2.นางสาว อลิสา สกุลพงศ์
12 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุคนทิพย์ นามวงค์
2.เด็กหญิง บุษราคัม โพธ์คำ
3.เด็กหญิง ปัณฑิตา แซ่จ๋าว
4.เด็กหญิง ณัฐชา สายาง
5.เด็กหญิง พัชราพร คำหล่อ
6.เด็กหญิง กัลยารัตน์ กิ่งก้าน
1.นาย มงคลชัย ศรีหา
2.นาง วัชรา ท้าวด่อน
3.นางสาว นภสร ท่วงที
13 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย ชาติกล้า กันศัตรู
2.เด็กชาย พงศกร แก้วใส
3.เด็กชาย รพีภัทร ศรีลาวงศ์
4.เด็กชาย กฤษฎา กันศัตรู
5.เด็กชาย อภิชาติ รอดภักดี
6.เด็กชาย ธีรพัฒน์ มะตูม
7.เด็กชาย ทักษดนย์ ลีลาศ
8.เด็กชาย จิตรทิวัส ม้าเฒ่า
1.นาย มงคลชัย ศรีหา
2.นางสาว นภสร ท่วงที
3.นาง วัชรา ท้าวด่อน
14 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
88.70
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง กาญจนา มนตรี
1.นางสาว วิภาพรรณ เนตรอนงค์
15 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
90.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.นางสาว อรอุมา หนูแก้ว
1.นางสาว ธิดารัตน์ เขียวอ่อน
16 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย อัสนี ไชยราช
1.นางสาว วลัยรัตน์ เข็มโคตร
17 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
84.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง จิราภรณ์ มนตรี
2.เด็กหญิง รัตน์ติยา สิมศรี
3.เด็กหญิง สุธาทิพย์ มนตรี
1.นาย เศรษฐ์สกล คันศร
2.นางสาว วิลาวัลย์ แก้วฤทธิ์
18 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
83.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ปภาวี รอดภักดี
2.เด็กหญิง วรันยา กิ่งก้าน
3.เด็กหญิง ปภาวดี รอดภักดี
1.ว่าที่ร้อยตรีหญิง สุกัลยา วงษ์แก้ว
2.นาย กรภูมินทร์ เอื้อสามาลย์
19 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
96.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ศิริรัตน์ พรมภักดิ์
2.เด็กหญิง ณัฐวดี ต้นเกษ
3.เด็กหญิง จรรยภร คุณแก้ว
1.ว่าที่ร้อยตรีหญิง สุกัลยา วงษ์แก้ว
2.นางสาว ศิรินภา ชื่นตา
20 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
78.00
8
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุปราณี แนบเนียม
2.เด็กชาย ธีรวัต รอดภักดี
3.เด็กหญิง อรวรา แนบเนียม
1.นางสาว สุพิชา ประกอบกิจ
2.นางสาว เพียงเดือน สิมศรี
21 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
72.00
6
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย ดวงตะวัน เบ้าเงิน
1.นาย กิติศักดิ์ ภักดิ์ใส
22 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
80.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย วีรากร คำมี
2.เด็กหญิง เกตเกวลิน ยาดี
1.นางสาว พนัชกร เรื่อเรือง
2.นาย พัฒนะ นาอุ่นเรือน
23 คณิตศาสตร์
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
11.00
8
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง พรไพลิน ลครศรี
2.เด็กชาย กิตติชัย พรมภักดิ์
1.นาง น้ำฝึ้ง เขียวนิล
2.นางสาว ธีริศรา ยาสี
24 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
18.00
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง โสภา พรมภักดิ์
1.นางสาว คารธมาท เรื่อเรือง
25 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
84.00
14
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ศิริพร มะตูม
2.เด็กชาย เจษฎาภรณ์ คำแก้ว
1.นางสาว พนัชกร เรื่อเรือง
2.นางสาว ละมัย เสนาพรม
26 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
89.50
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุทธิดา โทศก
2.เด็กหญิง พิมลรัตน์ แนบเนียม
3.เด็กหญิง รัตนกร ลาวเมือง
4.เด็กหญิง นิตยา มะตูม
5.เด็กหญิง นันทริกา ขุนพรม
1.นาง ทิตยาภรณ์ แก้วคะตา
2.นาง พิไลภรณ์ กุมพันธ์
27 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ธิติมา แนบเนียม
2.เด็กหญิง สุภัสสรา ลาวเมือง
3.เด็กหญิง อนุธิดา ต้นเกษ
4.เด็กหญิง สกาวเดือน ไต่ไม้งาม
5.เด็กหญิง สุพิชชา ศรีอ่อน
6.เด็กหญิง วันริสา เรื่อเรือง
7.เด็กหญิง กนกวรรณ มะตูม
8.เด็กหญิง ณัฏฐณิชา แนบเนียม
9.เด็กหญิง อนุศรา ดาบส
10.เด็กหญิง กรรณิการ์ เบ้าทอง
1.นาง ทิตยาภรณ์ แก้วคะตา
2.นาง พิไลภรณ์ กุมพันธ์
3.นางสาว สิรินทร์รัตน์ นันทรักษ์
28 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
78.00
4
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ไพลิน อ่างสิน
1.นางสาว สุพิชา ประกอบกิจ
29 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
87.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง นุชทรา อุสุ
1.นางสาว สุพิชา ประกอบกิจ
30 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
84.00
11
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง จันทร์จิรา นาดี
1.นาง สุกัญญา สมนึก
31 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย ณรงค์ ปานศรี
1.นาย เด่นชัย สัมทาน
32 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
89.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย อภิศักดิ์ เรืองศรี
1.นาย ประกาศิต สมภาวะ
33 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
81.50
16
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุภัทรา จันทรักษา
1.นาย ประกาศิต สมภาวะ
34 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย วงศกร เสนาพรม
2.เด็กชาย สิทธิพล คำมี
3.เด็กชาย พงศกร ทะเลิงรัมย์
4.เด็กชาย วงศกร ทองด้วง
5.เด็กชาย จิรภัทร กันสัตรู
6.เด็กหญิง สุพัตรา เรื่อเรือง
7.เด็กหญิง ชญานิน อินโสม
8.เด็กหญิง ชัญญานุช ทองคำสุข
9.เด็กหญิง ขวัญจิรา พันธ์งาม
10.เด็กหญิง สาวินี ับัวรัตน์
1.นาง อุ่นใจ จิดาการเจริญ
2.นางสาว ถนอมนวล พานจันทร์
3.นาย นวพล นิสวงศ์
35 ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย อัธพล พรมภักดิ์
2.นาย วรากร ยาดี
3.เด็กชาย พงศ์พลิน ดวงใจ
4.เด็กชาย สนธยา จันทร
5.เด็กหญิง รัตนกร ลาวเมือง
1.นาย ธนากร ปรางศรี
2.นาย ประกาศิต สมภาวะ
36 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง วรรณิศา แนบเนียม
2.เด็กหญิง พัชราพร ลาวเมือง
3.เด็กหญิง ปวิตรา พันธ์คำ
4.เด็กหญิง สุธิดา เสนาพรม
5.เด็กหญิง กนกวรรณ ส่วงเมา
6.เด็กหญิง พรธิตา ดุสรักษ์
7.เด็กหญิง สุนิทรา แนบเนียม
8.เด็กชาย กิตตินันท์ เสนาพรม
9.เด็กหญิง อนุธิดา กาทอง
10.เด็กหญิง สิรินทรา มะลิลำ
11.เด็กหญิง ศิริศรี สืบชาติ
12.เด็กหญิง วิไลวรรณ บัวรัตน์
13.เด็กหญิง นันทวรรณ พรมภักดี
14.เด็กหญิง จิรวรรณ ยาดี
15.เด็กหญิง ศรัญญา จันสมุด
16.เด็กหญิง วิภา เรืองศรี
17.เด็กหญิง อักษราพร โคตะพัฒ
18.เด็กหญิง กัญญาภัค อุสาหะ
19.เด็กชาย วาคิม ศรีอ่อน
20.เด็กชาย ธีรภัทร บุญโกมล
21.เด็กชาย กิตติพงษ์ วิงวัน
22.เด็กชาย สุรพล ลำเฟือย
23.เด็กชาย ชัยมงคล คุณสิม
24.เด็กชาย อานนท์ กาทอง
25.เด็กชาย ฟ้าประทาน ทองแพรว
26.เด็กชาย วรพล ส่วงเมา
27.เด็กชาย สรวิชญ์ อุสาหะ
28.เด็กชาย นันทพงศ์ กันสัตรู
29.เด็กหญิง กาญจนา อุสาหะ
30.เด็กหญิง วีรภัทรา ดาวพันธ์
1.นาย สุริยา โมคเบ็ญ
2.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
3.นางสาว อลิสา สกุลพงศ์
4.นางสาว สุพิชา ประกอบกิจ
5.นางสาว สิรินทร์รัตน์ นันทรักษ์
6.นางสาว วิยาภรณ์ อินทนาม
7.นาย นวพล นิสวงศ์
37 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
84.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย ชนะพล หลอมทอง
2.เด็กชาย อภิวัตร คุณสิม
3.เด็กหญิง กนกวรรณ พิไล
1.นางสาว สมปอง ศรีปัตเนตร
2.นางสาว นัฎฐณิชา อนุพันธ์
38 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
82.00
14
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง วรพิชชา ดาวพันธ์
2.เด็กหญิง กัญญาวีร์ ลาวเมือง
3.เด็กชาย เมธาสิทธิ์ สีกะชา
1.นาง เบญจพร จันทชิต
2.นาง ณัฐศิมาภรณ์ ชัยกวงชา
39 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง โสภิดา ส่วงเมา
1.นาย เด่นชัย สัมทาน
40 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย อภิศักดิ์ เรืองศรี
1.นาย ประกาศิต สมภาวะ
41 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
85.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง จันทร์ธิฎา เสนาพรม
2.เด็กหญิง กัญญารัตน์ ราดมะโน
3.เด็กหญิง ศิริวรรณ ยาดี
4.เด็กหญิง พรปวีณ์ กิ่งก้าน
5.เด็กหญิง ศรัญญา พันธ์คำ
6.เด็กหญิง วิสุดา นาคี
7.เด็กหญิง ปาลิตา แนบเนียม
8.เด็กหญิง ศิริกัลยา นาคี
9.เด็กหญิง ดาริณี จันทรักษา
10.เด็กหญิง ขวัญทิวา แนบเนียม
1.นาง ทิตยาภรณ์ แก้วคะตา
2.นาง สุกัญญา สมนึก
3.นาง พิไลภรณ์ กุมพันธ์
42 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง สุธิดา สีหะนาด
2.เด็กหญิง รุ่งระวิน พิมพิสาร
3.เด็กหญิง ปัณณพร อุระดา
1.นาย กิติศักดิ์ ภักดิ์ใส
2.นาง น้ำผึ้ง เขียวนิล
43 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง อาทิชา แนบเนียม
2.เด็กหญิง นิชธาวัลย์ หงส์เหิน
3.เด็กหญิง กนกวรรณ ส่วงเมา
1.นาย กิติศักดิ์ ภักดิ์ใส
2.นางสาว วิยาภรณ์ อินทนาม
44 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
91.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ณัฐชา สายาง
2.เด็กหญิง ปัณฑิตา แซ่จ๋าว
3.เด็กหญิง สุคนทิพย์ นามวงค์
1.นาง วัชรา ท้าวด่อน
2.นางสาว นภสร ท่วงที
45 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
79.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ธัญชนก บุญโกมล
2.เด็กหญิง ธิดารัตน์ ต้นเกษ
3.เด็กหญิง สุภัสสรา ดาบส
1.นาง ทัศน์ทยา จันทร์แจ้ง
2.นางสาว คารธมาท เรื่อเรือง
46 ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
85.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง พัชราพร กันศัตรู
2.เด็กหญิง น้ำฝน เรื่อเรือง
1.นางสาว ธิดารัตน์ เขียวอ่อน
2.นาย จิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์
47 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง นภสร จันทะศรี
1.นางสาว ธีริศรา ยาสี
48 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
60.00
11
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กชาย เอกรินทร์ คำไพ
1.นางสาว คารธมาท เรื่อเรือง
49 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
80.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตูม
1.เด็กหญิง ปัญญาพร อัศวรเดช
2.เด็กหญิง บังอรรัตน์ กิ่งก้าน
1.นาง จิตราวดี หมื่นสุข
2.นางสาว วิภาพรรณ เนตรอนงค์

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม