#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
84.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กชาย ธนภู อินทร์โสภา
2.เด็กหญิง กมลรัตน์ แปงน๊อต
1.นาย อัฐวัฒน์ โคสารคุณ
2 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กหญิง วาสนา เคารพ
2.เด็กหญิง ลาวัลย์ พรพ่วง
1.นาย อัฐวัฒน์ โคสารคุณ
3 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กหญิง พีรดา โพธิ์ขาว
1.นาง ภัทรวรินทร์ ท้าวมา
4 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กชาย จักรพงษ์ สะนัย
2.เด็กชาย วิษณุชัย คำแก้ว
3.เด็กหญิง พีรดา โพธิ์ขาว
1.นาง ภัทรวรินทร์ ท้าวมา
2.นาย สมุห์ สาคร
5 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กชาย ธัญญาภรณ์ พิวิโส
1.นาย ไพฑูรย์ กันยา
6 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กชาย ธัญญาภรณ์ พิวิโส
2.เด็กหญิง ณัชชา เคารพ
3.เด็กหญิง จิราวัลย์ เนืองนอง
4.เด็กหญิง อรสา ขันทอง
5.เด็กหญิง กัญญา แสงสกุล
6.เด็กหญิง อภิญญา โคจันทร์
7.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ เทียมกลาง
8.เด็กหญิง พิมพากร แก้วประสิทธิ์
1.นาง ผ่องศรี วรรณทวี
2.นาง เมธาวี ร่มเย็น
3.นาง อมลวรรณ เป็นลาภ
4.นาง นิรมล นาคาธร
7 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กชาย ธัญญาภรณ์ พิวิโส
2.เด็กหญิง ณัชชา เคารพ
3.เด็กหญิง จิราวัลย์ เนืองนอง
4.เด็กหญิง อรสา ขันทอง
5.เด็กหญิง กัญญา แสงสกุล
6.เด็กหญิง อภิญญา โคจันทร์
7.เด็กชาย ธนภัทร วรนาม
8.เด็กชาย คุณานนต์ คมไสย
9.เด็กชาย ธิตินันท์ เนืองนอง
10.เด็กชาย วีรทัต ครองใจ
11.เด็กชาย สุทิวัส บุตรงาม
12.เด็กชาย ภูริภัทร์ ไชยทอง
13.เด็กชาย พิสิทธิ์ ขันที
14.เด็กชาย กิตติวินท์ ครองใจ
15.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ เทียมกลาง
1.นาง ผ่องศรี วรรณทวี
2.นาง เมธาวี ร่มเย็น
3.นาง อมลวรรณ เป็นลาภ
4.นาง นิรมล นาคาธร
5.นาง อัมพร สอนทอง
8 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
83.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.นาย ธัญญาภรณ์ พิวิโส
1.นางสาว ณัฏฐวิมนต์ บุญเอนก
9 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
84.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กหญิง สมฤดี เสนไสย์
1.นางสาว ณัฏฐวิมนต์ บุญเอนก
10 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กชาย ธัญญาภรณ์ พิวิโส
1.นางสาว ณัฏฐวิมนต์ บุญเอนก
11 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
91.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา)
1.เด็กหญิง สราวรรณ สุตะคาน
1.นางสาว ณัฏฐวิมนต์ บุญเอนก

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม