#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กชาย พัชฏะ นิลเพ็ชร
2.เด็กชาย ธนพัฒน์ ธรรมศรี
1.นางสาว วิภาภรณ์ มะโนธรรม
2.นางสาว ดารุณี ศรีอินทร์
2 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กชาย จีรภัทร เอี่ยมประโคน
1.ว่าที่ร้อยตรี ยุทธพล อุพรม
3 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
88.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง มินธิดา พลค้า
1.ว่าที่ร้อยตรี ยุทธพล อุพรม
4 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง มัญฑิตา บานแย้ม
1.ว่าที่ร้อยตรี ยุทธพล อุพรม
5 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
93.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง มัญฑิตา บานแย้ม
1.นางสาว ประภาพรรณ พรมลา
6 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง สิริลดา สุวรรณศรี
2.เด็กหญิง ภคพร ยอดแสง
3.เด็กหญิง สาริณี แปลงดี
4.เด็กหญิง มินธิดา พลค้า
5.เด็กหญิง อนุธิดา ประเสริฐชาติ
6.เด็กหญิง ทิพยาภรณ์ นิวงษา
7.เด็กหญิง รัตติยา อาการ
8.เด็กหญิง ชนกนันท์ จันทร์เกษ
1.ว่าที่ร้อยตรี ยุทธพล อุพรม
2.นางสาว ประภาพรรณ พรมลา
3.นางสาว มาริชาติ สิมมาทอง
7 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กชาย จีรภัทร เอี่ยมประโคน
2.เด็กหญิง บุญธิดา โพธิ์อุดม
3.เด็กหญิง สโรชา ปลาเข็มทอง
4.เด็กหญิง จรินญา เกษะ
5.เด็กหญิง สาริณี แปลงดี
6.เด็กชาย ศิวกร พรหมประดิษฐ์
7.เด็กหญิง ณัฐธิดา ลุนคำ
8.เด็กหญิง ปรางวลัย ทองเพชร
9.เด็กหญิง ณัฐกานต์ จรเด็จ
10.เด็กหญิง ชนกนันท์ จันทร์เกษ
1.ว่าที่ร้อยตรี ยุทธพล อุพรม
2.นางสาว ประภาพรรณ พรมลา
3.นาย กฤษณะ เผื่อเเผ่
4.นางสาว มาริชาติ สิมมาทอง
8 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว
1.เด็กหญิง อภิชญา อบอุ่น
2.เด็กหญิง กนกวรรณ พาลี
3.เด็กหญิง จิรริชยา บุตรสิงห์
4.เด็กหญิง สุภัสรา ปฐมศรี
5.เด็กชาย ภูมินทร์ สมานทอง
6.เด็กชาย ฐิติวัชร พะวงษ์
7.เด็กชาย ภาณุพงศ์ แก้ววงษา
8.เด็กชาย ดุลยเกียรติ แก้วสุวรรณ
9.เด็กชาย นพรัตน์ โพธิ์ช่างเหล็ก
10.เด็กหญิง กนกวรรณ พิงพวย
1.นางสาว สาธิตา ดวงเด่น
2.นางสาว ศรินญา คำภาปัตน์

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม