#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กหญิง วิภาดา น้ำนวล
2.เด็กหญิง รุจิรา สมนึก
3.เด็กหญิง รัตน์มณี น้ำกรอง
1.นาง ยุพิน สังคะรินทร์
2.นางสาว กาญจนา ศรีวงค์
2 การงานอาชีพ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กหญิง ประภาพร สังกา
2.เด็กหญิง จิราภา เนื่องภา
3.เด็กหญิง พิมพ์วิภา สร้อยทอง
1.นาง ยุพิน สังคะรินทร์
2.นาง จตุพร นรเนตร
3 การงานอาชีพ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กหญิง อารีรัตน์ โคตภักดี
2.เด็กหญิง พัชริดา เนียมพันธ์
3.เด็กหญิง อรัญญา วรรณทอง
1.นาง ทัศนาพร แก้วกัณหา
2.นาง มัสลิน แก้วกัณหา
4 การงานอาชีพ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
93.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กหญิง กัญญานี น้ำนวล
2.เด็กหญิง นาริสา จำนงค์
3.เด็กหญิง บัณฑิตา เนียมพันธ์
1.นาง ทัศนาพร แก้วกัณหา
2.นาง มัสลิน แก้วกัณหา
5 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
93.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย ชิษณุพงศ์ บุญชัย
1.สิบเอกหญิง จินตหรา อุปสุข
6 หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
91.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย นันทวัชร์ พรมน้ำ
2.เด็กชาย ภาณุวัฒน์ เนียนแนบ
3.เด็กชาย จิรกิตติ์ พลคำ
1.นาย ชัยศักดิ์ นรเนตร
2.นาง จตุพร นรเนตร
7 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย นพดล บุญเฟรือง
2.เด็กหญิง ญานิศา สาหะ
3.เด็กหญิง สุรัมภา ไชยทอง
4.เด็กหญิง อรทัย ทองละมุล
5.เด็กชาย นิเวศน์ บุญขาว
6.เด็กชาย พิณกวี งามรูป
7.เด็กชาย ณัฐดนัย น้ำนวล
8.เด็กชาย วรุตม์ นิลพัฒน์
9.เด็กหญิง แพรวพรรณ เนียนแนบ
10.เด็กหญิง ธัญญาภรณ์ เจริญศรีเมือง
1.นางสาว ธนาภรณ์ เวชกุลสันติ
2.นางสาว วลัยพร เกษอินทร์
3.นางสาว อรุณิศา บุญทอง
8 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กหญิง วันวิสา ท่อนทองแดง
2.เด็กหญิง ปนัดดา ตาลสันเทียะ
3.เด็กหญิง กนกวรรณ กะตะศิลา
4.เด็กหญิง วิไลวรรณ สมนึก
5.เด็กหญิง วริศรา นิลภา
6.เด็กหญิง วรัทยา ก่ำแก้ว
7.เด็กหญิง กรรณิการ์ โสลา
8.เด็กหญิง รัญชนา สุขจันทร์
9.เด็กหญิง ราชาวดี ใยอุบล
10.เด็กหญิง จิรายุ บุตรสัมฤทธิ์
1.นาง สุนีย์ กมลมาลย์
2.นาง สิริมานล์ สอดแก้ว
3.นาย สุพิน สอดแก้ว
9 หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย กวิน ชินวงศ์
2.เด็กชาย คมไผ่ ลาคำ
3.เด็กชาย วัชรปาน บุญขาว
1.นางสาว กาญจนา ศรีวงค์
2.นาง จตุพร นรเนตร
10 หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย ญาณภัทร กันยา
2.เด็กหญิง วราพร กิตติกา
3.เด็กชาย พุฒิพงศ์ เกิดเพิ่มดี
1.นาย ชัยศักดิ์ นรเนตร
2.นางสาว กาญจนา ศรีวงค์
11 หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย ภคพล บุญยง
2.เด็กชาย ศราวุธ บุญขาว
3.เด็กชาย เดชนรินทร์ นิลสุข
1.นาย ชัยศักดิ์ นรเนตร
2.นางสาว กาญจนา ศรีวงค์
12 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
1.เด็กชาย อภิรักษ์ จันทร์นันต์
2.เด็กชาย ธาวิน สุวรรณวงค์
3.เด็กชาย พงศ์พณิช ศรีวงษ์
4.เด็กชาย จริน ปะปาลี
5.เด็กชาย อรรคเดช เกษสาคร
6.เด็กชาย สุริยา โสดแก้ว
7.เด็กชาย ภาสวิชณ์ น้ำนวล
8.เด็กชาย สายธาร แทนคำ
9.เด็กชาย วัชรพงศ์ เบ็ญมาส
10.เด็กชาย ปัญญพัฒน์ แก้วธรรม
1.ว่าที่ร้อยตรี แจ้ง หมู่มาก
2.นาย วีระศักดิ์ นันทะสิงห์
3.นาง เพ็ญศรี นันทะสิงห์

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม