#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง ลลนา โกศล
2.เด็กหญิง ภัทรวดี ศรีชา
1.นางสาว ศิริพร โกมลวัฒน์
2.นาง เพ็ญสิริ นนทะศรี
2 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
99.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง สุภัสสรา ศรีพันธ์
2.เด็กหญิง ชฎาทิพย์ ประยศ
1.นาง เพ็ญสิริ นนทะศรี
2.นางสาว ศิริพร โกมลวัฒน์
3 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กชาย ทนุธรรม ศรเพชร
2.เด็กชาย ณฐพล โพธิ์พุ่ม
1.นางสาว ศิริพร โกมลวัฒน์
2.นางสาว ชลัญอินทร์ แสงจันทร์
4 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง ณัฐพร บุตตะวงศ์
2.เด็กหญิง ปวีณ์ทิพ แพทย์เพียร
3.เด็กชาย ติณภพ ทีงาม
1.นาง ปิยนุช วงษ์แสวง
2.นางสาว วรลักษณ์ คันศร
5 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กชาย พงศ์กฤษณ์ สมสะอาด
1.นาย สิทธิกร พิมอักษร
6 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง เบญญาภา วามเกษ
2.เด็กหญิง บุญญธิดา สิงสังหา
3.เด็กหญิง รุจิรา วารสุข
4.เด็กหญิง ศิรดา คำโกน
5.เด็กหญิง ณัฐกมล อดทน
1.นางสาว ชนากานต์ ศิริโรจนงาม
2.นาง รัชฎาพร ทองคำวัน
7 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง ภัทรนิตย์ ชุมพุดทรา
2.เด็กชาย ธนวัฒน์ ชัยเพชร
3.เด็กชาย ปวเรศว์ สีงาม
4.เด็กชาย ชัยวัฒน์ หงษาล้วน
5.เด็กชาย ยศพัฒน์ สุทารส
6.เด็กชาย ก้องภพ โสดาธาตุ
7.เด็กชาย ชัชพงศ์ เสาแก้ว
8.เด็กชาย ธีภพ พวงพันธ์
9.เด็กชาย สฤษฎ์พงศ์ ศรีคล้าย
10.เด็กชาย อธิภัทร แสงอุทัยทิพย์วรรณ
11.เด็กชาย วีรภัทร จำปาราช
12.เด็กชาย ธีรภัทร มีชัย
13.เด็กชาย จิรวัฒน์ ธรรมสัตย์
14.เด็กหญิง วสุธา ประเสริฐศรี
15.เด็กหญิง จิรนันท์ อิ่มอ้วน
16.เด็กหญิง ธนัชพร ภูติยา
17.เด็กหญิง ปภาดา คูณโคตร์
18.เด็กหญิง กนกวลัย โจมปัญญา
19.เด็กหญิง วลัยประภา เรืองสัมฤทธิ์
20.เด็กหญิง กนกวรรณ พัศโน
21.เด็กหญิง จันทกานต์ ไชยเดช
22.เด็กหญิง กฤติกา จันทร์เหลือง
23.เด็กหญิง หทัยนัทธ์ บุญแฝง
24.เด็กหญิง กัญญาณัฐ ขันโท
25.เด็กหญิง กรุณา ฟี่วัลตัน
26.เด็กหญิง กฤษณา บุญพริ้ง
27.เด็กหญิง ณัฏฐณิชา นัยปรีดี
28.เด็กหญิง รวีวรรณ สุขอ้วน
29.เด็กหญิง ธิติมา กองทอง
30.เด็กหญิง วรรณิศา โพธิ์พุ่ม
31.เด็กหญิง ปณิตา ศรีพุทธา
32.เด็กหญิง กัญญาณัฐ องอาจ
1.นาง จารุลักษณ์ วอนอก
2.นาย สุวัฒน์ กลิ่นฟุ้ง
3.นาย วิษณุพงษ์ คงชาติ
4.นางสาว ศิวาภรณณ์ อำคาคูณ
5.นาย ประกิจ น้อยสงวน
6.นาย นนทนัตถ์ งามเลิศ
7.นางสาว จารุวรรณ สะเดา
8 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง นภัสสร แสงทอง
2.เด็กหญิง นพิณประภา วงศ์พาณิช
3.เด็กชาย ประดิษฐ์ ทวีชัย
1.นางสาว สุบรรณ์ ฉัตรสุวรรณ
2.นางสาว ขวัญเรือน นามวงค์
9 คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กชาย รุจธร แสนกล้า
2.เด็กหญิง ณปภัช เจริญรักษ์
3.เด็กหญิง ธันย์ชนก อุตส่าห์
1.นางสาว ศิริพร ทัพใจหาญ
2.นางสาว นฤมล ศรีจันทร์
10 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กชาย พชร วงศ์วัฒนสิน
1.นาง สงกรานต์ สารเฉวตร์
11 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
97.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง ฐิติวรดา คณะนา
1.นางสาว วราภรณ์ ศรีสมบัติ
12 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง กัลย์กมล วะราบุตร
2.เด็กหญิง ฐิติวรดาภรณ์ ชุปวา
1.นางสาว พิมลลักษณ์ อำภาพันธ์
2.นางสาว ชิดาวัลย์ พวงพันธ์
13 คณิตศาสตร์
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
91.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กชาย พศิน แก้วจาระนัย
1.นาง จุรีรัตน์ จงจรูญเกียรติ
14 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
1.เด็กหญิง ฉันทรัตน์ สุวรรณไตร
1.นาง อำไพ หลักบุญ

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม